ಚುನಾವಣೆ 2019

DC
ಜಿಲ್ಲಾ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿ, ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಶ್ರೀಮತಿ. ಎಂ ಕನಗವಲ್ಲಿ, ಭಾ.ಆ.ಸೇ
ಸುರಲ್ಕರ್ ವಿಕಾಸ್ ಕಿಶೋರ್
ಸ್ವೀಪ್ ನೋಡಲ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ , ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಸುರಲ್ಕರ್ ವಿಕಾಸ್ ಕಿಶೋರ್, ಭಾ.ಆ.ಸೇ
ಪ್ರಕಾಶ್ ನಿಖಂ
ಪೋಲಿಸ್ ಅಧೀಕ್ಷಕರು, ವಿಜಯಪುರ ಪ್ರಕಾಶ್ ನಿಖಂ, ಐಪಿಎಸ್
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ದಿನಾಂಕ
ನೀತಿ ಸಂಹಿತೆ ಜಾರಿ 10-03-2019
ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ನಾಮಪತ್ರಗಳ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಪ್ರಾರಂಭ 28-03-2019
ನಾಮಪತ್ರಗಳ ಸಲ್ಲಿಕೆಗೆ ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ 04-04-2019
ನಾಮಪತ್ರ ಪರಿಶೀಲನೆಯ ದಿನಾಂಕ 05-04-2019
ನಾಮಪತ್ರಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ 08-04-2019
ಮತದಾನ ದಿನಾಂಕ 23-04-2019
ಮತ ಎಣಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶ 23-05-2019
ಚುನಾವಣೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ದಿನ 27-05-2019
ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ವಿವರಗಳು
ಸಂಸದೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಹೆಸರು ಪದನಾಮ ದೂರವಾಣಿ
04 – ವಿಜಯಪುರ ಶ್ರೀಮತಿ. ಎಂ ಕನಗವಲ್ಲಿ, ಭಾ.ಆ.ಸೇ ಜಿಲ್ಲಾ ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿ, ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ 08352-250021
ಸಹಾಯಕ ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ವಿವರಗಳು
ಕ್ರಮ ಸಂಖ್ಯೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ಹೆಸರು ಅಧಿಕಾರಿ ಹೆಸರು ಪದನಾಮ ಮೊ.ಸಂಖ್ಯೆ
1 26 – ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ ಎನ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಉಪ ನಿರ್ದೇಶಕರು-2, ಕೃಷಿ ಇಲಾಖೆ, ಇಂಡಿ 9880634727 / 8277930603
2 27 – ದೇವರ ಹಿಪ್ಪರಗಿ ಜಿ ಹೆಚ್ ನಾಗಹನುಮಯ್ಯ ಎಸ್.ಎಲ್.ಎ.ಓ. ಇಂಡಿ 9449655684
3 28 – ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ ಸಿದ್ದು ಹುಲ್ಲೋಳ್ಳಿ ಎಸ್.ಎಲ್.ಎ.ಓ. ಆಲಮಟ್ಟಿ 9731303048
4 29 – ಬಬಲೇಶ್ವರ ಡಾ. ಔದರಾಮ ಆಯುಕ್ತರು, ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ವಿಜಯಪುರ 9449535101
5 30 – ವಿಜಯಪುರ ರುದ್ರೇಶ ಎಸ್ ಎನ್ ಉಪ ವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ವಿಜಯಪುರ 8277233377
6 31 – ನಾಗಠಾಣ ಟಿ ಸಿದ್ದಣ್ಣ ಜಂಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಕೈಗಾರಿಕಾ ವಾಣಿಜ್ಯ ಇಲಾಖೆ, ವಿಜಯಪುರ 9448301645
7 32 – ಇಂಡಿ ಆನಂದ ಕೆ, ಭಾ.ಆ.ಸೇ ಉಪ ವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿಗಳು, ಇಂಡಿ 8447907729
8 33 – ಸಿಂದಗಿ ವೀರೇಶ್ ಕುಮಾರ ಜಿ ಟಿ ಯೋಜನಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಜಿಲ್ಲಾ ನಗರಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೋಶ, ವಿಜಯಪುರ 9916455906
04-ಬಿಜಾಪುರ ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ – ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೆಚ್ಚದ ವಿವರ
ಕ್ರ.ಸಂ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ ಕ್ರ.ಸಂ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯ ಹೆಸರು ಪಕ್ಷ
1 ಜಿಗಜಿಣಗಿ ರಮೇಶ ಚಂದಪ್ಪ ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ 7 ರುದ್ರಪ್ಪ ದೇವಪ್ಪ ಚಲವಾದಿ ಭಾರಿಪ ಬಹುಜನ ಮಹಾಸಂಘ
2 ಪೂಜಾರಿ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ಸಂಗಪ್ಪ ಬಹುಜನ ಸಮಾಜ ಪಾರ್ಟಿ 8 ದಾದಾಸಾಬ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಬಗಾಯತ್ ಪಕ್ಷೇತರ
3 ಡಾ.ಸುನಿತಾ ದೇವಾನಂದ ಚವ್ಹಾಣ ಜನತಾದಳ ಜಾತ್ಯಾತೀತ 9 ದೊಂಡಿಬಾ ರಾಮು ರಾಠೋಡ ಪಕ್ಷೇತರ
4 ಗುರುಬಸವ ಪಿ ರಬಕವಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಜಾಕೀಯ ಪಕ್ಷ 10 ಧರೆಪ್ಪ ಮಹಾದೇವ ಅರ್ಧಾವರ್ ಪಕ್ಷೇತರ
5 ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಮಹಾಸ್ವಾಮೀಜಿ (ಕಟಕದೊಂಡ ಡಿ.ಜಿ) ಹಿಂದುಸ್ಥಾನ ಜನತಾ ಪಾರ್ಟಿ 11 ಬಾಲಾಜಿ ಧ್ಯಾಮಣ್ಣ ವಡ್ಡರ (ಯತ್ನಾಳ) ಪಕ್ಷೇತರ
6 ಯಮನಪ್ಪ ವಿಠ್ಠಲ ಗುಣದಾಳ ರಿಪಬ್ಲಿಷಿಯನ್ ಪಾರ್ಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ (ಕರ್ನಾಟಕ) 12 ರಾಮಪ್ಪ ಹರಿಜನ (ಹೊಲೆರ್) ಪಕ್ಷೇತರ

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮತದಾರರ ದಿನ

.

EVM ಮತ್ತು VVPAT ಜಾಗೃತಿ

.